ทั้ง 2 คนต่างเป็นคนที่มีคนกด Like มากที่สุดเป็นอันดับต้นๆ ใน Facebook เหมือนกัน แต่เจ๊ Gaga เป็นผู้หญิงที่มีคนตามทั้งใน Facebook และ Twitter มากที่สุดมาโดยตลอด
และแล้ววันนี้เจ๊แกก็โดน Rihanna แซงจนได้ (ดูจาก Official Facebook Page เท่านั้นนะฮับ)
![15-7-2554 21-41-52](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/07/15-7-2554-21-41-52.png)
จำนวนคนกด Like ของ Rihanna อาจจะนำ Gaga อยู่ไม่เยอะเท่าไหร่ (และมีแนวโน้มว่าจะโดนแซงกลับสูงเหมือนกันนะ) แต่ก็ขอบันทึกไว้เป็นอนุสรณ์ซักที นานๆ ทีจะเห็นแชมป์โดนล้มบ้างเนอะ แฮ่ๆ ^^’
ลิงก์
Rihanna on Facebook
Lady Gaga on Facebook
ที่มา – Mashable