Friends Activity
มีแถบ Friend Activity ขึ้นมา ว่าเพื่อนเราได้มีปฏิสัมพันธ์อะไรกับเพจนี้บ้างหรือเปล่า
![21-9-2554 16-40-07](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/21-9-2554-16-40-07.png)
![22-9-2554 15-32-14](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/22-9-2554-15-32-14.png)
ไม่ต้องกด Like ก็คอมเมนต์ในเพจได้
ในที่นี้รวมถึงการคอมเมนต์ในโพสต์ของ Page, การกด Like โพสต์, รูป ใน Page สามารถทำได้โดยไม่จำเป็นต้องกด Like Page นั้นก่อนแล้ว
เท่านี้กิจกรรมทางการตลาดประเภท “ให้เพื่อนมาคอมเมนต์ให้มากที่สุด ให้เพื่อนมากดไลค์ให้มากที่สุด” ก็จะใช้ไม่ได้ผลต่อไปอีกแล้วจ้ะ อะฮิๆๆๆ
![22-9-2554 15-38-42](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/22-9-2554-15-38-42.png)