เปิดตัวว่าจะมี Offers ไปซักพักแล้วแหละ แต่เพิ่งเริ่มใช้งานวันนี้จ้ะ (เปิดใช้ใน 5 เมือง ได้แก่ Portland, San Francisco, Oakland และใน New York City มี 3 พื้นที่ฮับ) Edited: เพิ่มเมือง Boston; Austin, Texas; Washington, D.C.; Denver; และ Seattle แล้วจ้ะ
ไทยแลนด์อย่างเราก็ Subscribe รอกันตามเคย
![8-9-2554 0-12-10](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/8-9-2554-0-12-10.png)
หน้าเว็บ Google Offers
![8-9-2554 0-16-24](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/8-9-2554-0-16-24.png)
คลิปประกอบ
จะว่าไปคอนเซ็ปต์ของ Google Offers นี่ คล้ายๆ กับ Facebook Deals (ที่เจ๊งกะโบ๊ะไปแล้ว) อยู่มาก แต่นี่เป็น Google ทำ ก็ต้องมาดูว่าจะรุ่งหรือจะริ่งกันต่อไปล่ะฮัฟ
ที่มา – searchengineland