Google+ มีเปลี่ยนการแสดงผลนิดๆ หน่อยๆ ตามนี้ฮับ
What’s hot
ตอนแรกๆ What’s hot จะอยู่ล่างๆ ตอนนี้เลื่อนขึ้นมาอยู่กลางๆ Stream แล้ว และถ้าเอาเมาส์ไปชี้ที่ชื่อคน จะมีแถบขึ้นมาและมีปุ่มให้แอดคนนั้นเข้า Circle เราได้ หากสนใจ
![15-2-2555 22-31-07](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/02/15-2-2555-22-31-07.png)
ตั้งค่าจำนวน What’s hot ที่จะอยู่ในหน้า Stream ของเราได้ ด้วยการเข้าไปที่ https://plus.google.com/u/0/hot และสังเกตแถบเลื่อนๆ ตามภาพ จะเลื่อนเพื่อตั้งค่าจำนวนโพสต์ได้ 4 ระดับ (ไม่ต้องโชว์, โชว์นิดหน่อย, โชว์พอประมาณ, โชว์เยอะๆ)
![15-2-2555 22-29-42](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/02/15-2-2555-22-29-42.png)
Circle
ก็ไม่มีอะไรมาก เปลี่ยนหน้าตาการแสดงผลนิดหน่อย พร้อมเปลี่ยนจาก link (edit, share, delete circle) ให้เป็นรูปภาพแทน
![15-2-2555 22-32-56](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/02/15-2-2555-22-32-56.png)
ก็ลองไปเล่นกันได้ฮับ