ลองดูจากในคลิปนี้ฮับ
จะเห็นว่าเว็บดีไซน์ใหม่สวยงามมาก และดูมีลูกเล่นมากขึ้นกว่าเดิม และดูน่าจะแสดงผลได้งามทั้งผ่านจอคอมพิวเตอร์และ mobile ด้วยนะนี่
![Screen-Shot-2012-09-24-at-3.45.03-PM-520x324](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/09/Screen-Shot-2012-09-24-at-3.45.03-PM-520x324.png)
ทั้งนี้หน้าเว็บแบบใหม่ยังไม่เปิดให้เข้าไปลองใช้ แต่ถ้าใครสนใจอยากเป็นกลุ่มแรกๆ ที่ได้รับอินไวต์ให้ลองใช้เว็บแบบใหม่ ก็เข้าไปกรอกอีเมลรอได้ที่ new.myspace.com จ้ะ
ที่มา – The Next Web, Blognone