คนที่มีร้านอาหาร ร้านค้า หรืออะไรต่อมิอะไรที่มี Facebook Pages เราก็อยากจะเชิญชวนให้ผู้มาใช้บริการกด Like เพจเราเพื่อติดตามข่าวสารอะไรงี้ใช่มะฮับ Facebook มีเทมเพลตสำหรับร้านค้าให้ด้วยนะ เพียงแค่คุณโหลดมา แล้วแก้ url ให้เป็น url เพจร้านตัวเอง หลังจากนั้นก็จัดการปรินต์ซะ คุณก็จะได้ป้ายเชิญชวนให้มาไลค์ Facebook Page ได้ง่ายๆ สวยๆ แล้วจ้ะ
![18-9-2555 13-31-59](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/10/18-9-2555-13-31-59.png)
เทมเพลตมีทั้งป้ายแนวนอนและแนวตั้ง มีทั้งโทนสีน้ำเงินและสีขาว และมีทั้งเชิญชวนให้มา Like หรือมา Check-in ใครชอบแบบไหน ก็โหลดไฟล์ไปปรับได้ตามสะดวกที่ด้านล่างนี่โลดฮับ
[zilla_button url=”http://ads.ak.facebook.com/ads/FacebookAds/Facebook_Signs.pdf” style=”light-blue” size=”small” type=”large” target=”_blank”] Facebook Signs [/zilla_button]