เรื่องของเรื่องก็คือว่า มีลุงคนนึง แกน่าจะเป็นป๋า (จริงมั้ยไม่รู้) ที่คอยส่ง Facebook Message ไปหาสาวๆ พริตตี้ทั้งหลาย ว่า มีไรให้ช่วยก็บอกได้ ค่าคอนโด ค่ารถ (แลกกับอะไรก็คงรู้ๆ กัน) แล้วก็มีพริตตี้คนนึงที่ไม่เล่นด้วยและเอาภาพออกมาแฉแบบนี้
![30-10-2555 16-51-08](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/10/30-10-2555-16-51-08.png)
(ลุงเค้าดูไม่พอใจที่เอาหน้าเค้ามาประจาน เอ๊ย แฉให้ถ้วนทั่ว ก็เลยเซ็นเซอร์หน้าลุงซักนิดนะฮับ เอาเป็นว่าถ้าใครอยากดูดราม่านี้ แนะนำให้เข้าไปที่ ลิงก์นี้ เลย เลื่อนอ่านดูคอมเมนต์แรกๆ ดู จะมีลุงมาโต้ตอบแบบถึงพริกถึงขิงจ้ะ
อันนี้แซมเปิ้ล
![30-10-2555 16-51-46](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/10/30-10-2555-16-51-46.png)
แถมท้ายด้วยเพจ แก่ ใจดี สปอร์ต กทม (ความหมายประโยคนี้คืออะไรฟะ) ใครอยากไลค์ก็ไปกดไลค์กันได้
![30-10-2555 17-00-29](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/10/30-10-2555-17-00-29.png)