ปีที่แล้ว Facebook ก็มีฟีเจอร์นี้ให้เราเล่นเหมือนกัน ปีนี้ก็มีเช่นกันฮับ ก็เข้าไปดูที่หน้า Timeline ตัวเอง หรือจะกด https://www.facebook.com/yearinreview/ เอาก็ได้จ้ะ สามารถแชร์บน Timeline ตัวเองได้ด้วยนะเอ้อ
![](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2013/12/9-12-2556-20-13-58-335x78.png)
คลิปประกอบ
ปีที่แล้ว Facebook ก็มีฟีเจอร์นี้ให้เราเล่นเหมือนกัน ปีนี้ก็มีเช่นกันฮับ ก็เข้าไปดูที่หน้า Timeline ตัวเอง หรือจะกด https://www.facebook.com/yearinreview/ เอาก็ได้จ้ะ สามารถแชร์บน Timeline ตัวเองได้ด้วยนะเอ้อ
คลิปประกอบ