เพิ่งเห็นเลยเอามาฝากค่ะ คิดว่าหลายๆ คนคงจะเคยเห็นกันแล้วแหละ (แฮ่) กับ AppStore ของ Apple ที่อยู่ใน Facebook Pages อันนี้ (เอ๊ะยังไง (-ω-` ))
โดยที่หน้าตาของ Tab ที่เจอ (ก่อนที่เราจะกด Like) จะมีหน้ารวม App เหมือนใน iTunes เด๊ะเลย (มีหมวดฟรีและ Grossing ด้วยนะคะ แต่ไม่ได้จับหน้าจอมาลง) นึกภาพว่าบางทีเราก็แค่อยากดูว่ามี App อะไรใหม่ๆ มาบ้าง แต่ขี้เกียจเปิด iTunes นิ :P เพจนี้ก็น่าจะพอช่วยตอบโจทย์ได้บ้างอ่ะเนอะ
![27-12-2553 14-52-15](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2010/12/27-12-2553-14-52-15.png)
ถ้าสนใจข่าวอัปเดต App ใหม่ๆ ก็เข้าไปกด Like กันได้นะคะ ^^