จาก Google เริ่มแจกโค้ดปุ่ม +1 ให้ติดตามเว็บไซต์แล้ว ข่าวดีของชาว WordPress ก็คือมีคนใจดีทำปลั๊กอินออกมาให้ใช้กันแล้วค่ะ :P จะแทรกใน Post หรือทำเป็น Widget ก็ได้ สนใจก็ไปโหลดมาใช้งานได้จากนี่เด้อค่ะเด้อ!
![3-6-2554 23-35-31](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/06/3-6-2554-23-35-31.png)
![plus-one-widget](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/06/plus-one-widget.gif)
ที่มา – ilovecolors
จาก Google เริ่มแจกโค้ดปุ่ม +1 ให้ติดตามเว็บไซต์แล้ว ข่าวดีของชาว WordPress ก็คือมีคนใจดีทำปลั๊กอินออกมาให้ใช้กันแล้วค่ะ :P จะแทรกใน Post หรือทำเป็น Widget ก็ได้ สนใจก็ไปโหลดมาใช้งานได้จากนี่เด้อค่ะเด้อ!