เห็นมันเป็นเรื่องของ YouTube เหมือนกัน เลยจับมารวมกันซะเลย แฮ่
YouTube Music
เคยเห็นแว้บๆ ตอนยังอยู่ในโครงการ Cosmic Panda และแล้วก็เอามันออกมาเปิดใช้งานจนได้กับ YouTube Music (ไม่รู้จะฟังเพลงอะไร ให้เราเลือกให้คุณสิจ๊ะ จุบุ๊)
โลโก้ Doodle YouTube Music ไม่บอกไม่รู้ว่าสื่อถึง Electronica หน้าตายังกะ Tetris
![20-8-2554 0-05-23](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/08/20-8-2554-0-05-23.png)
คลิปประกอบ (คลิปนี้มีคนกด Dislike เยอะมาก หรือ YouTube Music จะแป้กก็ไม่รู้นะ )
อนึ่ง หากกด Share จะเห็นเครื่องหมายที่เชื่อมกับ Hangout ใน Google+ ได้ด้วยล่ะ (อารมณ์ชวนคนมาดูคลิปด้วยกันสิจ๊ะตัวเธอ อิ๊งอั๊ง
)
![20-8-2554 0-31-33](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/08/20-8-2554-0-31-33.png)
อสอง หากฟังเพลงใน YouTube Music แล้วยังไม่ถูกใจ จะลองไปฟังเพลงไทยได้จาก facebook.com/thaisongs ก็ได้นะฮ้า (จบด้วยการฮาร์ดเซลล์ซะงั้น ฮี่ )