จากหน้า Wall ของ Facebook จ้ะ ใจความว่าจากนี้ใครที่รำคาญอีเมลแจ้งเตือนซ้ำๆ “มีเพื่อนมาคอมเมนต์รูปคุณ มีเพื่อนมาแท็กรูปคุณ มีเพื่อนมาโพสต์บนกระดานข้อความของคุณ มีเพื่อนมาถูกใจโพสต์ของคุณ มีเพื่อนมาโพสต์ต่อจากโพสต์ที่คุณไปโพสต์ในโพสต์บนกระดานข้อความของเพื่อนของเพื่อนของคุณ
” ฟีเจอร์นี้ก็น่าจะช่วยแก้ไขปัญหาที่ว่ามาได้ฮิ
![13-9-2554 12-04-24](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/13-9-2554-12-04-24.png)
![13-9-2554 12-00-58](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/09/13-9-2554-12-00-58.png)
ป.ล. ฟีเจอร์นี้ยังไม่เปิดใช้ทั่วไป (อีกแล้ว) ก็รอกันต่อไปฮัฟ (ไม่แปลกใจเลยช่วงนี้ทำไม email แจ้งเตือนมันเอ๋อๆ มาบ้างไม่มาบ้าง ฮ่วย )
ที่มา – Facebook