![27-1-2555 12-39-39](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/27-1-2555-12-39-39.png)
จากเดิม [Howto] ติด Google+ Page Badge ในเว็บไซต์ ที่เราสามารถติดกล่อง Google+ Page ไว้ในเว็บไซต์ได้ แต่ตั้งค่าแป๊ะอะไรไม่ได้เลย โฮก แต่ ณ วันนี้สามารถตั้งค่ากล่อง Page+ ได้บางส่วนแล้วฮับ (เช่นตั้งค่าความกว้างของกล่องได้, เปลี่ยนสีกล่องให้เป็นสีดำได้)
![8-11-2554-18-11-041](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/8-11-2554-18-11-041.png)
ใครสนใจตั้งค่านู่นนี่ให้กล่อง Google+ Page ก็เข้าไปที่ลิงก์ด้านล่างนี้โลด
ที่มา – googleplusplatform