ไม่ได้เขียนแนะนำบรรดาสินค้าที่กลายร่างมาจาก Social Network มาพักแล้ว คราวนี้เอาซะหน่อย เมื่อมีดีไซน์เนอร์หัวครีเอทีฟจัดการจับ Social Network ที่เราคุ้นๆ กัน มาแปลงร่างเป็นรองเท้า! สวยเก๋เท่ไม่หยอกเลยแหละ มีอะไรบ้างดูตามภาพโลด
![1](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/1.png)
![2](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/2.png)
![3](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/3.png)
![4](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/4.png)
![5](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/5.png)
![6](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/6.png)
![7](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/01/7.png)
เสียดายที่ยังเป็นแค่ไอเดียอยู่ ยังไม่เป็นรองเท้าจริงๆ ให้ซื้อมาใส่กัน แต่เค้าบอกว่าไม่แน่อาจจะผลิตออกมาเป็นสินค้าจริงๆ ฮับ ไว้ถ้าผลิตเมื่อไหร่จะนำข่าวมาฝากกันจ้ะ อยากซื้อรองเท้าเฟซบุ๊กกับทวิตเตอร์เหมือนกันนะนี่ ฮ่าๆ
ที่มา – lumenbigott