ใครที่เล่น Pinterest และประทับใจในหน้าเว็บของมันอาจจะชอบ Friendsheet นะฮับ เพราะมันทำมาให้เราสามารถดูรูปใน Facebook ได้เยอะๆ แบบ Pinterest แถมสามารถกด Like และ Comment ได้ทันทีจ้ะ
![9-3-2555 18-12-17](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/03/9-3-2555-18-12-17.jpg)
ที่เจ๋งก็คือตามาร์คซัคแกกด Like Friendsheet นี่แหละ ก็ไม่แน่ว่าในอนาคต เราอาจจะสามารถดูรูปใน Facebook ได้แบบ Pinterest แบบไม่ต้องพึ่งบริการเสริมอื่นๆ ก็ได้นะ
![9-3-2555 18-22-49](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2012/03/9-3-2555-18-22-49.jpg)
ที่มา – TechCrunch ผ่าน markeringoops