ก็เป็นอีกก้าวของการขยับเข้ามาสู่โหมด Desktop ของ Instagram นะฮับ หลังจากที่เปิดให้ผู้ใช้มีหน้า Profile และดูรูปคนอื่นผ่านหน้าเว็บของ Instagram ได้ แต่ตอนนี้ก็สามารถดู Feed ของคนที่เรา follow ได้แล้วฮับ (มันก็เหมือน News Feed ของ Facebook หรือ Timeline ของ Twitter นั่นเอง ชะเอิงเอย)
![](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2013/02/tumblr_inline_mhreab1hpJ1qz4rgp.png)
ทั้งนี้ผู้ใช้ก็สามารถใช้ Instagram Feed ได้ทันที ไม่ต้องรอเหมือนหน้า Profile ฮับ ว่าแล้วก็ไปส่องรูปชาวบ้านกันโล้ด
ที่มา – Instagram