ถ้า Facebook ที่เราเล่นกันอยู่ทุกเมื่อเชื่อวันกลายไปเป็นสินค้าชนิดต่างๆ จะออกมาเป็นยังไงบ้างนะ? มาดูกันค่ะ ^^ (สินค้าบางอย่างก็มีอยู่จริง บางอย่างก็ไม่ได้มีจริงนะคะ)
![facebook product](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/03/facebook-product.jpg)
จะเ้ห็นว่ามีตั้งแต่สากกะเบือยันเรือรบเลยทีเดียว เห็นแล้วอยากได้อะไรกันบ้างมั้ยคะ? ส่วนตัวชอบคีย์บอร์ดปุ่ม Like♥ กับตรายาง Like ล่ะ ฮ่าๆ
แถมท้ายด้วยสินค้าไอทีจากแบรนด์อื่นๆ ค่ะ ไปดูกันเองนะว่ามีอะไรบ้าง เยอะมากกกกก
![itaccessories](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/03/itaccessories.jpg)