มากันอีกแล้วกับสแปมเกาะกระแส (ˇ▿ˇ’) คราวนี้เป็นเรื่อง Harry Potter จ้ะ อย่าเผลอไปคลิกกันเด้อค่ะเด้อ
![spam1](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/07/spam1.png)
![spam2](https://faceblog.in.th/wordpress/wp-content/uploads/2011/07/spam2.png)
ขอบคุณคุณ @Tenorist และคุณ @bellbells ที่แจ้งเบาะแสสแปมในครั้งนี้มาด้วยฮับ ใครเจออะไรน่าสงสัยอีกก็แจ้งกันมาได้ทางทวิตเตอร์ @fbinth เด้อ ;)
มากันอีกแล้วกับสแปมเกาะกระแส (ˇ▿ˇ’) คราวนี้เป็นเรื่อง Harry Potter จ้ะ อย่าเผลอไปคลิกกันเด้อค่ะเด้อ
ขอบคุณคุณ @Tenorist และคุณ @bellbells ที่แจ้งเบาะแสสแปมในครั้งนี้มาด้วยฮับ ใครเจออะไรน่าสงสัยอีกก็แจ้งกันมาได้ทางทวิตเตอร์ @fbinth เด้อ ;)